Aston Martin Rapide S V12
Giá bán: 10,800,000,000₫
| Dòng xe | Aston Martin Rapide |
|---|---|
| Kiểu dáng | Sedan |
| Động cơ | 5935 cc |
| Số chỗ | 4 chỗ |
| Hộp số | Tự động |
| Dẫn động | RWD |
Aston Martin Rapide S V12 là mẫu xe Sedan Nhập khẩu của hãng xe Aston Martin tại Việt Nam, đây là dòng xe 4 chỗ với hộp số Tự động. Aston Martin Rapide S V12 sử dụng nhiên liệu là Xăng với dung tích bình chứa là 90 Lít cùng mức tiêu thụ nhiên liệu trung bình vào khoảng 9.17L/100KM trên đường hỗn hợp. Giá bán đề xuất của Aston Martin Rapide S V12 là khoảng 10.800.000.000 đ
Giá lăn bánh Aston Martin Rapide S V12 tháng 05/2026
| Giá bán | 10,800,000,000₫ |
|---|---|
| Phí trước bạ (10%) | 1,080,000,000 đ |
| Phí đăng kiểm lưu hành | 240,000 đ |
| Phí bảo trì đường bộ | 1,560,000 đ |
| Bảo hiểm dân sự | 480,700 đ |
| Phí biển số | 1,000,000 đ |
| Giá lăn bánh tại Việt Nam | 11,883,280,700 đ |
Tổng quan
| Hãng xe | Aston Martin |
|---|---|
| Xuất xứ | Nhập khẩu |
| Kiểu dáng | Sedan |
| Số chỗ | 4 chỗ |
| Động cơ | 5935 cc |
| Mô-men xoắn | 630 Nm @ 5500 rpm |
| Hộp số | Tự động |
|---|---|
| Công suất tối đa | 417.4 kW @ 6650 rpm |
| Dẫn động | RWD |
| Nhiên liệu | Xăng |
| Dung tích bình | 90 Lít |
Động cơ & Khung xe
| Kích thước | RWD |
|---|---|
| Chiều dài cơ sở | 2989 mm |
| Chiều rộng cơ sở trước | |
| Chiều rộng cơ sở sau | |
| Khoảng sáng gầm xe | 108 mm |
| Bán kính vòng quay tối thiểu | |
| Trọng lượng không tải | |
| Mức tiêu thụ trung bình | 9.17L/100KM |
| Tiêu thụ nhiên liệu trong đô thị | |
| Tiêu thụ nhiên liệu ngoài đô thị | |
| Chi tiết động cơ | V-Type Petrol Engine, 4 xy lanh, DOHC |
| Hệ thống truyền động | Cầu sau - RWD |
| Số xy lanh | |
| Bố trí xy lanh | |
| Hệ thống nhiên liệu | Direct Injection |
| Tỉ số nén | 11.9:1 |
